THT141253 24 Pcs 1/2″ Socket Set شنطه لقم سيستيم صاج نص بوصه
1715 EGP
1 متوفر في المخزون
77 أشخاص يشاهدون هذا المنتج الآن!
الوصف
18 pcs 1/2″ Sockets: 10mm, 11mm, 12mm, 13mm, 14mm, 15mm, 16mm, 17mm, 18mm, 19mm, 20mm, 21mm, 22mm, 23mm, 24mm, 27mm, 30mm, 32mm
2 pcs 1/2″ Extension bar: 125mm, 250mm